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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan 
amefanya uteuzi kama ifuatavyo:- 
 
1. Amemteua Mhe. Amani Abeid Karume, Rais Mstaafu wa Serikali 

ya Mapinduzi ya Zanzibar kuwa Mkuu wa Chuo (Chancellor) cha 
Sayansi na Teknolojia Mbeya (MUST). 
 

2. Amemteua Mhe. Anne Semamba Makinda, Spika Mstaafu kuwa 
Mkuu wa Chuo (Chancellor) cha Ushirika Moshi (MoCU). 
 

Uteuzi huu unaanza mara moja. 
 
 

 
Zuhura Yunus 
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
 
 
 

http://www.ikulu.go.tz/

